BMW X1 2023 sDrive25Li M Sport Package SUV motar mai
- Ƙayyadaddun Mota
Ɗabi'ar Samfura | BMW X1 2023 sDrive25Li M Sport Package SUV |
Mai ƙira | BMW Brilliance |
Nau'in Makamashi | fetur |
inji | 2.0T 204 hp L4 |
Matsakaicin iko (kW) | 150 (204Ps) |
Matsakaicin karfin juyi (Nm) | 300 |
Akwatin Gear | 7-gudu biyu kama |
Tsawon x nisa x tsawo (mm) | 4616x1845x1641 |
Matsakaicin gudun (km/h) | 229 |
Ƙwallon ƙafa (mm) | 2802 |
Tsarin jiki | SUV |
Nauyin Nauyin (kg) | 1606 |
Matsala (ml) | 1998 |
Matsala(L) | 2 |
Tsarin Silinda | L |
Yawan silinda | 4 |
Matsakaicin ƙarfin doki (Ps) | 204 |
Powertrain: X1 sDrive25Li yana da ƙarfi ta ingantacciyar injin turbocharged mai lita 2.0 tare da ƙarfin fitarwa mai ƙarfi, yawanci yana iya kaiwa kusan 204 hp, kuma ya haɗu da watsawa mai saurin 7-gudu-clutch (DCT) don samar da hanzari mai sauƙi.
Tsarin tuƙi: A matsayin sigar sDrive, tana ɗaukar shimfidar tuƙi na gaba don tabbatar da ƙarfin abin hawa da kwanciyar hankali a cikin tuƙin birni da amfanin yau da kullun.
Zane na Waje: Kunshin M Sport yana ƙara abubuwan ƙira na wasanni, gami da ƙarin tashin hankali na gaba, ƙafafun motsa jiki, da alamun jiki na musamman, yana sa duka abin hawa ya zama abin wasa.
Ciki da Sarari: Ciki ya fi kyau, ta amfani da kayan inganci, kuma M Sport Package kuma an sanye shi da kujerun wasanni, keɓantaccen sitiyari da ƙwallon ƙafa na alloy na aluminum, yana nuna yanayin wasan sa. Ciki yana da fa'ida, tare da yalwataccen wurin ajiya da kuma jin daɗi ga fasinjoji na baya.
Fasaha Kanfigareshan: Sanye take da latest BMW iDrive infotainment tsarin, featuring babban dijital kayan panel da cibiyar allo, shi na goyon bayan wayar connectivity ayyuka kamar Apple CarPlay da Android Auto, wanda shi ne mafi dace.
Tsarukan tsaro da taimako: sanye take da na'urorin taimakon tuki na ci-gaba, gami da daidaita yanayin tafiyar ruwa, taimakon layi, saka idanu tabo, da sauransu, don haɓaka amincin tuki.
Tsarin Dakatarwa: Tsarin dakatarwa na wasanni yana ba da ingantaccen aiki kuma yana haɓaka ƙwarewar tuƙi na abin hawa, dacewa da tsananin tuƙi da amfanin yau da kullun.