Chery Tiggo 7 Sabuwar Motar mai SUV Mota Sayi Farashin Motar China mai arha 2023

Takaitaccen Bayani:

Tiggo 7 karamin SUV ne na crossover wanda Chery ke samarwa a ƙarƙashin jerin samfuran Tiggo


  • MISALI:CHERY TIGGO 7
  • INJINI:1.5T
  • FARASHI:dalar Amurka 9900-12900
  • Cikakken Bayani

    • Ƙayyadaddun Mota

     

    MISALI

    CHERY TIGGO 7

    Nau'in Makamashi

    GASOLINE

    Yanayin tuƙi

    FWD

    Injin

    1.5T

    Tsawon * Nisa* Tsawo(mm)

    4500x1842x1746

    Yawan Ƙofofi

    5

    Yawan Kujeru

    5

     

     

    CHERY TIGGO 7 (10)

    CHERY TIGGO 7 (6)

     

     

    TheChery Tiggo 7wani m crossover SUV ne wanda Chery ke samarwa a ƙarƙashin jerin samfuran Tiggo. An ƙaddamar da ƙarni na farko a cikin 2016, kuma an shirya wani bambance-bambancen da Qoros ya sayar a cikin 2017 wanda daga baya ya zama gyaran fuska na shekarar 2018 Tiggo 7 wanda aka yiwa lakabi da Tiggo 7 Fly. Ƙarni na farko Tiggo 7 kuma yana tallafawa Exeed LX. An ƙaddamar da ƙirar ƙarni na biyu a cikin 2020 kuma an duba shi ta hanyar ƙirar ƙira da aka bayyana a cikin 2019.

    SIFFOFI

    • bel na sama a kwance kuma murabba'i ne, yana ratsa jikin gefe, mai ƙarfi, almara, da nasara a kan mataki ta wurin tsayawa. Ƙananan bel ɗin bel ɗin biyu suna zagaye da ƙarfi, suna samar da yanayi mai haɓakawa, ƙarfi da gaye.
    • LED high and low biams rungumi a Multi-rago nuni matrix, sauki da kuma m, haskaka duk.
    • rufin rana na panoramic yana da yankin hasken rana har zuwa 1.13m², yana bawa masu amfani damar jin daɗin gogewar kallon sararin samaniya. Taɓawa ɗaya ON / KASHE / Warped, ƙirar anti-pinch na gilashi yana kare mazauna daga rauni.
    • dashboard hadedde a kwance yana da misaltuwa hagu da dama, dadi kuma kyakkyawa. Fuskokin fuska da kulli bayan yanki suna da sauƙin aiki da haɓakawa.
    • Tare da mazauna 5, sararin wutsiya yana auna 475L
    • A cikin yanayin lokacin da kujerun baya suka kishingiɗa, sararin wutsiya na iya kaiwa 1500L
    • Wanda aka lullube shi da fata mai laushi, sitiyarin maƙasudin abubuwa da yawa yana ba da kyakkyawar ma'ana ta kamawa da taɓawa.
    • Ingin 1.5T yana da matsakaicin ƙarfin 115KW, matsakaicin karfin juyi na 230N.m
    • Kowace taya tana ɗauke da firikwensin motsin taya, wanda ke nuna ƙarfin taya da zafin jiki akan kayan aiki ta siginar mitar rediyo mara waya, yadda ya kamata don guje wa haɗari.
    • Jakunkunan iska na nau'in zobe na farko na 6 suna ba da cikakkiyar kariya da tunani.

     

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana