CHEVROLET Sabuwar Monza Sedan Mota Mai Rahusa Farashin Motar China

Takaitaccen Bayani:

Chevrolet Monza - Motar Iyali Tsabtace Mai Tsaftataccen Mai Tasiri


  • MISALI:CHEVROLET MONDA
  • INJI:1.3T / 1.5L
  • FARASHI:US $ 9500 - 12500
  • Cikakken Bayani

    • Ƙayyadaddun Mota

     

    MISALI

    CHEVROLET MONZA

    Nau'in Makamashi

    GASOLINE

    Yanayin tuƙi

    FWD

    Injin

    1.3T/1.5L

    Tsawon * Nisa* Tsawo(mm)

    4656x1798x1465

    Yawan Ƙofofi

    4

    Yawan Kujeru

    5

     

    CHEVROLET MONZA (1)

    CHEVROLET MONZA (6)

    CHEVROLET YA KARA KYAUTA MONZA COMPACT SEDAN A CHINA

     

    Ɗauki sabon yaren ƙira na Chevrolet, sabon Monza yana da keɓaɓɓiyar fuska mai kama da X mai kama da ido tare da gasasshen tsakiyar saƙar zuma biyu na gargajiya. Fitilar fitilun fitilu masu gudana da nau'in Wing-Wing da fitilun fitilun fitilun fitilun fitillu na tauraro suna ƙara zuwa ga fuskar da ake iya ganewa sosai. Sabbin 16-inch aluminum gami ƙafafun wasanni suna ba da gudummawa mai salo da ma'anar wasanni.

    Ciki yana zuwa tare da allo mai launi mai inci 10.25 mai iyo. Cikakken kayan aikin LCD mai launi a gefen hagu yana ba da bayanin tuƙi mai hankali yayin da allon gefen dama yana karkatar da digiri 9 zuwa gefen direba, yana sanya direban a tsakiya. Bugu da kari, sabon Monza ya zo daidai da madaidaicin iskar iska ta baya da kuma madaidaicin cibiyar baya, babban akwati mai lita 405 na sarari da ɗakunan ajiya 23.

    Akwai haɗin haɗin wutar lantarki guda biyu. Ɗaya ya haɗu da 1.5T hudu-Silinda kai tsaye allura turbocharged Ecotec engine da kuma mai sauri dual clutch gearbox (DCG) watsa wanda ke ba da iyakar ƙarfin 83 kW / 5,600 rpm da matsakaicin karfin 141 Nm / 4,400 rpm tare da ingantaccen man fetur a matsayin ƙasa. kamar 5.86 lita / 100 km ƙarƙashin yanayin WLTC. Sauran ƙarfin wutar lantarki injin 1.3T ne wanda ke nuna tsarin ƙaƙƙarfan tsari mai sauƙi wanda ya ƙunshi injin 48V, batirin wutar lantarki 48V, tsarin sarrafa wutar lantarki da rukunin sarrafa matasan.

    Saitunan aiki hamsin da uku, gami da sabon tsarin aiki na Xiaoxue (OS) wanda ke goyan bayan kewayawa AR, Apple CarPlay da Baidu CarLife, suma sun zo daidai da sabon Monza.

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran