GM Buick Electra E5 EV Sabuwar Makamashi Motar Lantarki Motar SUV Farashin Mota China
- Ƙayyadaddun Mota
MISALI | |
Nau'in Makamashi | EV |
Yanayin tuƙi | AWD |
Rage Tuki (CLTC) | MAX. 620km |
Tsawon * Nisa* Tsawo(mm) | 4892x1905x1681 |
Yawan Ƙofofi | 5 |
Yawan Kujeru | 5
|
Siffofin girma na 4892mm a tsayi, 1905mm a faɗi, da tsayi 1681mm, tare da ma'aunin wheelbase mai auna 2954mm. Buick yana alfahari da kafa na baya wanda ya wuce mita ɗaya, yana ba da faffadan ciki. Zane na gaba ya haɗa da tsagawar fitilun fitillu kuma yana nuna sabon tambarin Buick. Gefen sa yana da ƙaƙƙarfan ƙira mai ɓoye kofa, yayin da na baya yana nuna fitilar wutsiya ta nau'in.
A cikin abin hawa, Buick ya sanye shi da sabon ƙarni na VCO kokfit. Wannan kokfit yana ɗaukar nauyin allo mai lankwasa inch 30 EYEMAX. Daidaitaccen guntu na Qualcomm Snapdragon 8155 yana ba da ikon tsarin infotainment. Haka kuma, motar tana goyan bayan fasalulluka na zamani kamar Apple CarPlay, na'ura mai sarrafa nesa ta wayar hannu, tsarin kewaya cikin abin hawa, da mataimakiyar murya. Dangane da aminci da dacewa, motar tana sanye take da ayyukan tuƙi kamar cikakken sarrafa jirgin ruwa mai saurin daidaitawa (FSRACC), taimakon layin tsakiya (HOLCA), da gargaɗin karo na gaba (FCA).
Dangane da iko, Buick E5 Pioneer Edition an gina shi akan dandali na lantarki na GM's Ultium, kuma abin hawa ne mai tuƙi ta gaba wanda ke aiki da injin maganadisu na dindindin. Wannan motar tana haifar da matsakaicin ƙarfin 180kW da ƙyalli mafi girma na 330N·m. Motar tana ɗaukar lokacin haɓakawa daga 0 zuwa 100km / h a cikin daƙiƙa 7.6 kawai. Ƙarfin wannan EV shine baturin lithium mai ƙarfi 68.4kW, wanda ke sauƙaƙe kewayon tafiye-tafiye na lantarki mai ban sha'awa na 545km ƙarƙashin cikakken yanayin aiki na CLTC. Don dacewa don caji, cajin DC cikin sauri daga 30% zuwa 80% ana iya samunsa a cikin mintuna 28 kacal. Buick E5 Pioneer Edition yana nuna yawan ƙarfin 13.5kW·h a cikin kilomita 100.