NETA X Electric SUV EV Motar Batir Mota Mai Rahusa Diniyar Dila China
- Ƙayyadaddun Mota
MISALI | |
Nau'in Makamashi | EV |
Yanayin tuƙi | FWD |
Rage Tuki (CLTC) | MAX. 501KM |
Tsawon * Nisa* Tsawo(mm) | 4619x1860x1628 |
Yawan Ƙofofi | 5 |
Yawan Kujeru | 5 |
Neta X shine gyaran fuska na Neta U-II crossover. Yana da ingantaccen salo na ƙarshen gaba wanda ke ci gaba da falsafar ƙira ta alamar da ake kira "Tabbatacce". Ya bambanta da Neta U-II, X yana da fitilun LED masu gudana na bakin ciki da manyan katako da aka haɗa a cikin gaba. Har ila yau, yana da ɗan ƙaramin grille mai siffar trapeze a cikin ƙananan ɓangaren ƙarshen gaba. Daga baya, Neta X yayi kama da Neta U-II. Dangane da girman girman Neta X shine ƙaramin SUV tare da girman 4619/1860/1628 mm da wheelbase na 2770 mm. Don haka, kawai 70 mm ya fi Neta U-II tsayi.
A cikin jirgin, Neta X yana da batirin LFP wanda EVE Power ya yi, ɗaya daga cikin manyan masu yin batir na EV a China. Yana iko da injin lantarki daga Ningbo Physis Technology don 120 kW (163 hp).