Haɓaka na waje da na ciki na Chang'an CS75 PLUS na ƙarni na huɗu

Ƙarni na huɗuCanjin CS75 PLUSYa fara halartan sa na farko a hukumance a Nunin Mota na Chengdu na 2024. A matsayin m SUV, sabon ƙarniSaukewa: CS75ba wai kawai an inganta shi sosai a cikin bayyanar da ciki ba, har ma a cikin tsarin wutar lantarki da tsarin fasaha, ana sa ran ko bisa hukuma da aka jera a watan Oktoba na wannan shekara.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

 

Dangane da bayyanar, sabuwar motar ta ɗauki tsarin ƙira na a tsaye da kuma a kwance, kuma fuskarta ta gaba ta ɗauki babban grille mai jujjuyawar trapezoidal, wanda aka ƙara shi da tsarin ɗigo-matrix na 'V', yana ba motar tasirin gani mai ƙarfi. da kuma ganewa. Ban da wannan kuma, sabuwar motar tana dauke da santsin igiyoyi masu shiga haske na hagu da dama, wadanda ba wai kawai inganta yanayin zamani da abin hawa ba ne, har ma ya dace da yanayin kera motoci a halin yanzu.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

Dangane da girman jikin, sabuwar motar tsawon, faɗinta da tsayinta sun kai 4770/1910/1695 (1705) mm, tare da ƙafar ƙafar 2800 mm, tana ba masu amfani damar tafiya mai faɗi.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

Dangane da ciki, sabuwar motar tana ɗaukar ƙirar wurin zama na kujerun salon motar motsa jiki tare da kujerun sifili, sanye take da wuraren hutawa na ƙafa da wuraren barci guda ɗaya don tabbatar da tafiya mai tallafi da jin daɗi. A cikin dashboard ɗin jirgin ruwa, ginshiƙan ƙofa, ginshiƙan B da sauran wuraren da fasinjoji ke samun sauƙin shiga, sabuwar motar ta sami cikakkiyar naɗaɗɗen fata, wanda sama da kashi 78 cikin ɗari na ciki an naɗe da kayan da za su dace da fata, wanda ke haɓaka haɓakar ciki sosai. hankali na alatu da dabara.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

Sabuwar mota a cikin kofa panel da cibiyar kula da allo a kasa da kuma sauran yankunan, da sabon mota ne babban yanki na yin amfani da karammiski ji fata masana'anta, ba kawai ga fasinjoji kawo mafi m tactile kwarewa, amma kuma kara da cewa. yanayi mai dumi a cikin motar, don samar wa masu amfani da yanayi mai dadi, yanayin hawan.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

Yana da kyau a ambaci cewa fasahar allo sau uku da sabuwar motar ta yi amfani da ita tana nuna fa'ida ta musamman a cikin ƙwarewar hulɗar, wanda ba wai kawai yana ba da damar allo da yawa don yin aiki da kansa ba, amma kuma yana ba da damar ma'amala mai ma'ana da yawa, wanda ke haɓaka sauƙin aiki. A halin yanzu, sabuwar motar ta ɗauki NAPPA ƙirar fata mai laushi da faux fata, haɗe tare da kyakkyawan ƙirar ƙirar itace, ƙirƙirar yanayi mai daɗi a sararin samaniyar abin hawa.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

A cikin sharuddan tuki mai hankali, sabon motar sanye da matatun mai basira na L2 - wanda ya haɗu da ayyukan tuki mai hankali 11, layin tashiwa, ya ci gaba da taimaka, da sauransu. Bugu da kari, sabuwar motar kuma tana dauke da tsarin ajiye motoci na APA5.0 da kuma mataimakiyar ajiyar ajiyar sarari, wanda babu shakka yana da matukar fa'ida ga tuki. Tsarin yana goyan bayan ayyuka masu amfani kamar filin ajiye motoci guda ɗaya a ciki da wajen motar, 50-meter tracking reversing, parking space mataimakin da kuma 540 ° panoramic tuki image, wanda ba kawai inganta saukaka da amincin filin ajiye motoci, amma kuma samar da direbobi tare da direbobi. cikakkiyar hangen nesa, yana tabbatar da amincin tuki a cikin mahalli masu rikitarwa.

Chang'an CS75 PLUS ya fara halarta

Power, motar za a sanye take da sabuwar wutar Whale ta Blue, dukkansu daidai suke da Aisin 8AT. Samfuran injin 1.5T a cikin 1500rpm low-gudun juzu'i na iya kaiwa 310N-m ikon fitarwa; karfin juyi na 206.7Nm / L; Matsakaicin ikon 141kW, matsakaicin ƙarfin lita na 94kW/L, haɓaka sifili ɗari a cikin 7.9s, 100km cikakken amfani da man fetur ƙasa da 6.89L. karin sabbin labaran mota, za mu ci gaba da kula.


Lokacin aikawa: Satumba-02-2024