An ba da rahoton cewa jimlar nau'ikan samfura uku ne.Farashin EQA260Pure Electric SUV,Farashin EQ260Pure Electric SUV da EQB 350 4MATIC Pure Electric SUV, an ƙaddamar da su, farashin su akan dalar Amurka 45,000, dalar Amurka 49,200 da dalar Amurka 59,800 bi da bi. Waɗannan samfuran ba wai kawai suna sanye take da “Dark Star Array” rufaffiyar grille na gaba da sabon ta hanyar ƙirar fitilar wutsiya ba, har ma an sanye su da injin kokfit mai hankali da tsarin taimakon direba na matakin L2, yana ba masu amfani da zaɓin daidaitawa.
Trendy da tsauri sabon-tsara m lantarki SUV
Dangane da bayyanar, sabon-tsaraEQAkumaEQBSUVs masu tsabta-lantarki suna ɗaukar ra'ayi na ƙira na "Sensibility - Purity", suna gabatar da salo mai ƙarfi da zamani gaba ɗaya. Sabon tsaraEQAkumaEQBsuna da kamanceceniya da bambancin kamanni.
Na farko, sabonEQAkumaEQBSUVs suna raba fasalin salo iri ɗaya da yawa. Dukansu motocin suna sanye da wata alama ta “Dark Star Array” da aka rufe ta gaba, wacce aka ƙawata da alamar tauraro mai nuni uku wanda ya yi fice a kan tsararrun taurari. Fitilar da ke shiga cikin rana da fitilun wutsiya sun yi daidai da ƙirar gaba da ta baya, suna haɓaka ƙwarewar abin hawa yadda ya kamata. Kit ɗin salon jikin AMG, wanda ya zo a matsayin daidaitattun samfuran duka biyun, yana ƙara haɓaka jin daɗin abin hawa. Tufafin gaban avant-garde tare da babban gefen datsa baƙar fata yana ƙara tashin hankali na gani ga abin hawa. Siffar diffuser na gaban baya, haɗe tare da datsa mai launin azurfa, yana ba da bayan abin abin wasa.
Dangane da ƙafafu, sabuwar motar tana ba da sabbin ƙira guda huɗu na musamman, masu girma dabam daga inci 18 zuwa inci 19, don saduwa da buƙatun ƙaya daban-daban na masu amfani.
Abu na biyu, motocin biyu kuma sun bambanta da cikakkun bayanan salo. A matsayin m SUV, sabon ƙarniEQAyana gabatar da ƙayataccen ƙaya mai ƙarfi tare da ƙaƙƙarfan layukan jikin sa.
Sabon-tsaraEQBSUV, a gefe guda, yana jawo wahayi daga classic "akwatin murabba'i" na G-Class crossover, yana gabatar da salo na musamman da tauri. Tare da dogon wheelbase na 2,829mm, abin hawa ba kawai a gani mafi fili da kuma yanayi, amma kuma samar da fasinjoji da mafi fili da kuma dadi filin tafiya.
Neman ƙwarewar ƙwarewa ta ƙarshe
Sabon tsaraEQAkumaEQBSUVs suna ba da fasali masu zuwa don ƙara haɓaka ƙwarewar mai amfani:
Ciki da Kujeru: Motocin suna ba da sabbin kayan gyara na ciki da nau'ikan tsarin launi na wurin zama don tabbatar da cewa kowane abokin ciniki zai iya ƙirƙirar nasa sararin ciki gwargwadon abubuwan da suke so da salon su.
Alamar Tauraro mai Haskaka: A karon farko, alamar tauraro da aka haska an saita ta da tsarin hasken yanayi mai launi 64, wanda ke ba da damar sauya yanayin cikin gida cikin sauƙi gwargwadon yanayin direba ko lokacin taron.
Tsarin Sauti: Tsarin Sauti na Burmester Kewaye, wanda ke goyan bayan sake kunna kiɗan mai inganci na Dolby Atmos, yana ba fasinjoji ƙaƙƙarfan ƙwarewar kiɗan mai inganci.
Sauti na Sauti: Sabon fasalin Simulators na Sauti na Keɓaɓɓen yana ba da sautunan yanayi daban-daban guda huɗu don sa ƙwarewar tuƙi ta EV ta fi daɗi.
Tsarin kwandishan na atomatik: daidaitaccen tsarin kwandishan na atomatik yana sanye da fasaha na Haze Terminator 3.0, wanda zai iya kunna aikin kewayawar iska ta atomatik lokacin da ma'aunin PM2.5 ya tashi, yadda ya kamata yana kare lafiyar mazaunan.
Haɗin yin amfani da waɗannan fasalulluka ba kawai yana haɓaka aikin abin hawa ba, har ma yana kawo masu amfani da ƙwarewar tuƙi mai daɗi.
Wayayye kuma Mafi Sauƙaƙe Cockpit na hankali
Sabuwar tsarin hulɗar ɗan adam da na'ura na MBUX da aka haɓaka na sabuwar motar yana ƙara haɓaka aikinta kuma yana da wadatar ayyuka. Tsarin ya zo daidaitaccen tare da nunin dual 10.25-inch mai iyo wanda ke kawo wa masu amfani daɗaɗawa da santsi na gani tare da kyakkyawan ingancin hoto da amsa saurin taɓawa. Bugu da ƙari, ƙirar sabon motar motsa jiki mai aiki da yawa yana bawa direba damar sarrafa fuska biyu a lokaci guda, haɓaka sauƙin aiki da amincin tuki.
Dangane da aikace-aikacen nishaɗi, tsarin MBUX ya haɗa aikace-aikacen ɓangare na uku ciki har da Tencent Video, Volcano Car Entertainment, Himalaya da QQ Music, yana ba masu amfani da zaɓuɓɓukan nishaɗi daban-daban. Hakanan tsarin ya inganta aikin "Mataimakin murya mai karanta hankali", wanda ke goyan bayan umarnin murya guda biyu da aikin rashin farkawa, yana sa mu'amalar murya ta zama ta halitta da santsi, da rage sarkar aiki.
Taimakon Tuki Mai Hankali a Matsayin L2
Sabon-tsaraEQAkumaEQBSUVs na lantarki masu tsafta suna sanye da aikin Iyakar Taimakon Taimako na Layin Mai Aiki a matsayin ma'auni. Tare, waɗannan ayyuka sun ƙunshi matakin L2 na tsarin taimakon tuƙi ta atomatik, wanda ba wai kawai yana inganta amincin tuƙi ba, har ma yana rage gajiyar direba yadda ya kamata. Lokacin da aka kunna aikin, abin hawa yana iya daidaita saurinsa ta atomatik kuma yana tuƙi a hankali a cikin layin, wanda zai iya sauƙaƙe tuki mai nisa. Da daddare, daidaitaccen tsarin Taimakon Ƙarfafa Ƙwararru yana ba da haske mai haske daga babban katako yayin da kuma ta atomatik canzawa zuwa ƙananan katako don guje wa shafar wasu. Bayan isowa wurin da aka nufa, masu amfani za su iya jira abin hawa don yin fakin ta atomatik ta hanyar kunna Kiliya na hankali, yana sa tsarin gabaɗaya ya fi dacewa da dacewa.
Yana da daraja ambata cewa sabon-tsaraEQAkumaEQBSUVs masu amfani da wutar lantarki mai tsafta suna da kewayon CLTC har zuwa kilomita 619 da kilomita 600, kuma suna iya cika wuta daga 10% zuwa 80% a cikin mintuna 45 kacal. Don tuki mai nisa, aikin kewayawa na EQ yana ba da mafi kyawun tsarin caji akan hanya dangane da ƙimar amfani da makamashi na yanzu, yanayin hanya, tashoshi caji da sauran bayanai, don haka masu amfani za su iya yin ban kwana don nisanta damuwa da samun yancin tuki. Don ƙarin bayani kan sabuwar motar, za mu sa ido a kai.
Lokacin aikawa: Agusta-08-2024