Kwanan nan, mun koya daga tashoshi na hukuma cewa sabon VolkswagenGolfza a bayyana a hukumance a watan Nuwamba. Sabuwar motar ita ce samfurin gyaran fuska, babban canji shine maye gurbin sabon injin 1.5T, kuma an daidaita cikakkun bayanan zane.
Zane na waje: Sigar yau da kullun da sigar GTI suna da nasu halayen
Bayyanar sigar yau da kullun
Dangane da bayyanar, sabonGolfSamfurin R-Line yana ci gaba da ƙira na yanzu. A ɓangaren gaba, fitilolin LED masu kaifi suna haɗe da LOGO mai haske ta hanyar fitilun haske, wanda ke sa alamar alama ta yi girma sosai. Ƙarƙashin gaba na gaba an sanye shi da wani sabon baƙar fata mai haske na lu'u-lu'u, wanda ya dace da "C" mai tsagewa a bangarorin biyu, yana nuna salon wasan kwaikwayon.
SabonGolfya ci gaba da ƙirar hatchback na al'ada a gefe, kuma jiki mai sauƙi ya yi kama sosai a ƙarƙashin layin waistline. Akwai tambarin “R” a ƙarƙashin madubin duban baƙar fata, kuma sabbin ƙafafu masu launi guda biyar suna ƙara haɓaka jin daɗin wasanni. A baya, an daidaita tsarin ciki na ƙungiyar wutsiya, kuma ƙananan baya na baya yana ɗaukar mafi ƙarancin maɓalli mai ɓoyewa, kuma ƙirar grid yana ƙara kewaye da gaba. Dangane da girman, tsawon, faɗi da tsayin sabuwar motar sune 4282 (4289)/1788/1479mm bi da bi, kuma ƙafar ƙafar ita ce 2631mm.
Bayanin GTI
SabonGolfSamfurin GTI an daidaita shi sosai. Ƙirar sa ta waje tana riƙe da tsattsauran ja ta hanyar nau'in kayan ado na gaba a kan gasa na gaba, kuma an sanye shi da tsarin ragar saƙar zuma mai maki biyar LED ƙungiyar haske mai gudana ta rana. A bayan motar, sabuwarGolfNau'in GTI yana sanye da abin ɓarna rufin, ƙungiyar wutsiya ta yi baƙi, sannan kuma alamar "GTI" ta ja a tsakiyar ƙofar akwati don nuna ainihin ainihin sa. Kewaye na baya an sanye shi da tsararren mai gefe biyu-biyu. Dangane da girman jikin, sabuwar motar tana da tsayi 4289/1788/1468mm tsayi, faɗi da tsayi bi da bi, kuma ƙafar ƙafar ita ce 2631mm, wanda ya ɗan yi ƙasa da na yau da kullun.
Tsarin wutar lantarki: zaɓuɓɓukan wuta biyu
Dangane da iko, sigar yau da kullun na sabonGolfza a sanye shi da injin turbocharged mai silinda hudu mai karfin 1.5T tare da iyakar karfin 118kW da iyakar gudun 200km/h. Sigar GTI za ta ci gaba da sanye take da injin 2.0T mai matsakaicin ƙarfin 162kW. Dangane da tsarin watsawa, ana sa ran duka biyun za su ci gaba da amfani da akwatin gear-clutch mai saurin sauri 7.
A takaice, wannan sabon Volkswagen da ake jira sosaiGolfana sa ran za a bayyana a hukumance a bikin kaddamar da shi a watan Nuwamba. Na yi imani zai kawo abubuwan mamaki da yawa ga masu amfani.
Lokacin aikawa: Nuwamba-07-2024