Nissan Sylphy Sedan Mota Gasoline Hybrid Low Farashi Sabuwar Motar Sin
- Ƙayyadaddun Mota
MISALI | |
Nau'in Makamashi | GASOLINE/HYBRID |
Yanayin tuƙi | FWD |
Injin | 1.2L/1.6L |
Tsawon * Nisa* Tsawo(mm) | 4652x1815x1445 |
Yawan Ƙofofi | 4 |
Yawan Kujeru | 5 |
Kamfanin Nissan ya gabatar da fasalin gyaran fuskaSylphysedan. An gabatar da Nissan Sylphy na huɗu na yanzu a cikin 2019, tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan E-Power na biye a cikin 2021. Ana iya gane fuskar fuska nan da nan, saboda sabuntawar na waje yana da iyaka, amma ya isa ya ba shi sabon haya akan sabuwar kasuwar mota don wasu shekaru biyu.
Gilashin ya ɗan fi girma kuma yana fasalta salo daban-daban don kowane bambance-bambancen ƙarfin wutar lantarki. An haɗe shi tare da slimmer bumper abubuwan ci da ƙarin zane-zane na zamani don fitilolin mota. Ana ɗaukan bayanin martaba ban da ƙafafu na alloy 15- ko 16-inch, yayin da wutsiya ta sami ɗan ƙarami na wasanni tare da mashigai na ado. Nissan kuma tana ba da na'urorin haɗi da dama na zaɓi waɗanda suka haɗa da haɓakar iska don masu bumpers da sills na gefe, ɓarna na baya, da alamar haske a gaba.
Motsawa ciki, dashboard ɗin yana riƙe da sanannen kamanni amma an haɓaka bayanan bayanan tare da babban ma'anar retina mai girman inci 12.3 mai girma wanda ke nuna adadin gajerun hanyoyin taɓawa akan tushe. Har yanzu, ana ɗaukar gungu na kayan aiki na analog, kamar yadda yake tare da sarrafa yanayi da tuƙi mai magana da yawa. A ƙarshe, samfurin yana fa'ida daga tsawaita ADAS suite yana ba shi damar matakin 2 mai cin gashin kansa.
Samfurin tushe sun zo tare da man fetur mai nauyin lita 1.6-lita hudu wanda ke samar da 137 hp (102 kW / 139 PS) da 159 Nm (117 lb-ft) na karfin juyi, aika iko zuwa ga axle na gaba ta hanyar watsa CVT. Ingantacciyar hanyar E-Power mai cajin kai-da-kai tana samun injin mai lita 1.2 wanda ke aiki a matsayin janareta don batirin lithium-ion da injin lantarki. Ƙarshen yana samar da 134 hp (100 kW / 136 PS) da 300 Nm (221 lb-ft) na karfin juyi, sake motsa ƙafafun gaba.