Xpeng G6 2024 Model 580 Dogon Range Plus SUV Ev Motar Sabuwar Motar Makamashi AWD
- Ƙayyadaddun Mota
-
Ɗabi'ar Samfura Xpeng G6 2024 Model 580 Dogon Range Plus Mai ƙira Kamfanin Xpeng Motors Nau'in Makamashi Lantarki Mai Tsabta Tsabtataccen kewayon lantarki (km) CLTC 580 Lokacin caji (awanni) Cajin sauri 0.33 hours Matsakaicin iko (kW) 218 (296Ps) Matsakaicin karfin juyi (Nm) 440 Akwatin Gear Akwatin gear gudu ɗaya na abin hawan lantarki Tsawon x nisa x tsawo (mm) 4753x1920x1650 Matsakaicin gudun (km/h) 202 Ƙwallon ƙafa (mm) 2890 Tsarin jiki SUV Nauyin Nauyin (kg) 1995 Bayanin Motoci Pure Electric 296 horsepower Nau'in Motoci Magnet/synchronous na dindindin Jimlar wutar lantarki (kW) 218 Yawan motocin tuƙi Mota guda ɗaya Motar shimfidar wuri Buga Range: 580 Dogon Range Plus Edition sananne ne don tsayinsa mai tsayi har zuwa kilomita 580, yana mai da shi dacewa da tafiya mai nisa da kuma amfani da yau da kullun, tare da ƴan matsalolin mitar caji.
Powertrain: Motar tana sanye da ingantacciyar wutar lantarki wanda ke ba da hanzari mai ƙarfi da sassauƙa da ƙwarewar tuƙi.
Tuki Mai Hankali: Xpeng G6 sanye take da ingantattun tsarin taimakon direba na fasaha, gami da sarrafa zirga-zirgar jiragen ruwa, kiyaye hanya da filin ajiye motoci ta atomatik, waɗanda ke haɓaka amincin tuƙi da dacewa.
Tsarin ciki: Gidan ciki yana da zamani a cikin salon, sanye take da babban allon taɓawa na tsakiya wanda ke ba da ɗimbin nishaɗi da ayyukan bayanai kuma yana goyan bayan ƙwarewar murya mai hankali da zaɓuɓɓukan haɗin kai da yawa.
Ayyukan sararin samaniya: azaman SUV, Xpeng G6 yana da faffadan ciki da ƙarar akwati wanda ya dace da amfani da iyali da tafiya mai nisa.
Haɗin kai na hankali: Abin hawa yana goyan bayan fasalulluka na haɗin kai waɗanda ke ba da damar haɗin kai mara kyau tare da wayoyin hannu da sauran na'urori don sarrafa nesa da saka idanu ta aikace-aikace.
Tsare-tsaren Tsaro: Tsarin jiki da tsarin tsaro mai aiki an tsara su da kyau kuma an sanye su tare da yawancin saitunan tsaro don samar da cikakkiyar kariya ga direbobi da fasinjoji.
Gabaɗaya, Xpeng G6 2024 580 Long Range Plus shine SUV na lantarki tare da ingantaccen aikin gabaɗaya da fasaha mai wadatar fasaha, wanda ya dace da masu siye waɗanda ke bin babban kewayon da ƙirar fasaha.